SGFI - பள்ளி அளவிலான விளையாட்டுப் போட்டி நடத்தப்படும் இடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளன.'


Image result for sgfi calendar 2018 -19Image result for sgfi calendar 2018 -19
பள்ளி அளவிலான விளையாட்டுப் போட்டி நடத்தப்படும் இடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளன.'ஸ்கூல் கேம்ஸ் பெடரேஷன் ஆப் இந்தியா' அமைப்புடன் இணைந்து, பள்ளி அளவிலான விளையாட்டு போட்டி, ஆண்டுதோறும் நடத்தப்படுகிறது. மாவட்டத்தில், நடப்பாண்டு, போட்டி நடத்தப்படும் இடங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.அதன்படி, பீச் வாலிபால் போட்டி, பிரண்ட்லைன் மெட்ரிக்., மேல்நிலைப் பள்ளியில் நடக்கிறது. தாராபுரம், செயின்ட் அலோஷியஸ் பெண்கள் பள்ளி மைதானம்,வெள்ளகோவில், பாலு மெட்ரிக் பள்ளி, வி.கே., அய்யங்காளிபாளையம் அரசு மேல்நிலைப்பள்ளி மைதானங்களில் த்ரோபால் போட்டி நடக்கிறது.வெள்ளகோவில், புனித அமல அன்னை மெட்ரிக் மேல்நிலைப் பள்ளி மைதானத்தில், பால் பேட்மின்டன், காங்கயம், கார்மல் வித்யாலயா பள்ளி மைதானத்தில் தடகளம், திருப்பூர் செஞ்சுரி பவுண்டேஷன் பள்ளியில் பேட்மின்டன் போட்டி நடத்தப்பட உள்ளது.பேட்மின்டன் போட்டியில் ஒன்பதாம் வகுப்பு மாணவர்கள், த்ரோ பால் போட்டியில் எட்டாம் வகுப்பு, பிற போட்டிகளில், 10ம் வகுப்பு மாணவ, மாணவியர் பங்கேற்கலாம்.'போட்டி நடைபெறும் நாள், பின்னர் அறிவிக்கப்படும்' என, மாவட்ட விளையாட்டுத் துறை தெரிவித்துள்ளது. 

64th National School Games Calendar 2018-19

HIGH PRIORITY CATEGORY GAMES

PART-I

SR.          Discipline             Age Group          Olympic/ Non Olympic   Org. State/Unit Venue  Tentative Dates

1              ARCHERY             U-14 BOYS & GIRLS          Olympic/ Asian/ Comm  ANDHRA PRADESH          KADAPA               NOV. III WEEK

2              ARCHERY             U–17 BOYS & GIRLS         Olympic/ Asian/ Comm  JHARKHAND       RANCHI                NOV. IV WEEK

3              ARCHERY             U–19 BOYS & GIRLS         Olympic/ Asian/ Comm  DELHI    DELHI    JAN. I WEEK

4              ATHLETICS           U-14 BOYS & GIRLS          Olympic/ Asian/ Comm  HARYANA            PANCHKULA       NOV. I WEEK

5              ATHLETICS           U-17 BOYS & GIRLS          Olympic/ Asian/ Comm  BIHAR   PATNA  NOV. III WEEK

6              ATHLETICS           U-19 BOYS & GIRLS          Olympic/ Asian/ Comm  DELHI    DELHI    JAN. I WEEK

7              BADMINTON     U-14,19 BOYS & GIRLS   Olympic/ Asian/ Comm  MAHARASHTRA PUNE     NOV. III WEEK

8              BADMINTON     U-17 BOYS & GIRLS          Olympic/ Asian/ Comm  ANDHRA PRADESH          ANANTPURAM NOV. I WEEK

9              BOXING                U-14 BOYS           Olympic/ Asian/ Comm  DAMAN & DIU   DAMAN JAN. I WEEK

10           BOXING                U-17 BOYS & GIRLS          Olympic/ Asian/ Comm  ASSAM GUWAHATI        JAN. I WEEK

11           BOXING                U-19 BOYS & GIRLS          Olympic/ Asian/ Comm  MADHYA PRADESH          BHOPAL               DEC. III WEEK

12           HOCKEY                U-14 BOYS & GIRLS          Olympic                HARYANA            HISAR    NOV. IV WEEK

13           HOCKEY                U-17 BOYS & GIRLS          Olympic                JHARKHAND       RANCHI                NOV. IV WEEK

14           HOCKEY                U-19 BOYS & GIRLS          Olympic                PUNJAB                AMRITSAR / JALANDHAR               OCT. IV WEEK

15           SHOOTING          U-14,17,19 BOYS & GIRLS             Olympic/ Asian/ Comm  MAHARASHTRA PUNE     DEC. IV WEEK

16           TENNIS U-14,19 BOYS & GIRLS   Olympic/ Asian/ Comm  MAHARASHTRA PUNE     DEC. IV WEEK

17           TENNIS U-17 BOYS & GIRLS          Olympic/ Asian/ Comm  K.V.S.    DELHI    DEC. II WEEK

18           WEIGHT LIFTING              U-17 BOYS & GIRLS          Olympic/ Asian/ Comm  ASSAM GUWAHATI        DEC. IV WEEK

19           WEIGHT LIFTING              U-19 BOYS & GIRLS          Olympic/ Asian/ Comm  ANDHRA PRADESH          WEST GODAVARI         OCT. II WEEK

20           WRESTLING (F/S)             U-14 BOYS & GIRLS               U-17 BOYS    Olympic/ Asian/ Comm  DELHI    DELHI    JAN. I WEEK

21           WRESTLING (F/S)             U-17 GIRLS                               U-19 GIRLS Olympic/ Asian/ Comm  HARYANA                 JHAJJAR               DEC. I WEEK

22           WRESTLING (F/S)             U-19 BOYS           Olympic/ Asian/ Comm  MAHARASHTRA KOLHAPUR         NOV. IV WEEK

23           WRESTLING (G/R)            U-17,19 BOYS    Olympic/ Asian/ Comm  DELHI    DELHI    JAN. I WEEK

PRIORITY

24           BASKET BALL      U-14 BOYS & GIRLS          Olympic/ Asian/ Comm  CHHATTISGARH RAJNANDGAON OCT. IV WEEK

25           BASKET BALL      U-17,19 BOYS & GIRLS   Olympic/ Asian/ Comm  DELHI    DELHI    JAN. I WEEK

26           CYCLING              U-14,17,19 BOYS & GIRLS             Olympic/ Asian/ Comm  MAHARASHTRA PUNE     NOV. IV WEEK

27           FOOTBALL           U-14 BOYS           Olympic/ Asian N.V.S.   KOKRAJHAR (ASSAM)     NOV. IV WEEK

28           FOOTBALL           U-14 GIRLS          Olympic/ Asian JHARKHAND       RANCHI                DEC. I WEEK

29           FOOTBALL           U-17 BOYS           Olympic/ Asian JAMMU & KASHMIR       SRINAGAR          OCT. II WEEK

30           FOOTBALL           U-17 GIRLS          Olympic/ Asian TRIPURA              AGARTALA          JAN. II WEEK

31           FOOTBALL           U-19 BOYS           Olympic/ Asian RAJASTHAN        JHUNJHUNU      NOV. III WEEK

32           FOOTBALL           U-19 GIRLS          Olympic/ Asian HARYANA            AMBALA              JAN. II WEEK / DEC. III WEEK

33           GYMNASTIC       U-14,17,19 B & G             Olympic/ Asian/ Comm  TRIPURA              AGARTALA          JAN. II WEEK

34           JUDO     U-14 BOYS & GIRLS          Olympic/ Asian/ Comm  N.V.S.   ALWAR (RAJA)   DEC. II WEEK

35           JUDO     U-17 BOYS & GIRLS          Olympic/ Asian/ Comm  GUJARAT             NADIAD               NOV. II WEEK

36           JUDO     U-19 BOYS & GIRLS          Olympic/ Asian/ Comm  DELHI    DELHI    JAN. I WEEK

37           SQUASH               U-14,17,19 B & G             Olympic/ Asian/ Comm  CHANDIGARH    CHANDIGARH    SEP. IV WEEK

38           SWIMMING & DIVING   U-14,17 BOYS & GIRLS   Olympic/ Asian/ Comm  TELANGANA      SIDDIPET              OCT. IV WEEK

39           SWIMMING & DIVING   U-19 BOYS & GIRLS          Olympic/ Asian/ Comm  DELHI    DELHI    JAN. I WEEK

40           TAEKWONDO    U-14 BOYS & GIRLS          Olympic/ Asian/ Comm  MANIPUR            IMPHAL                NOV. III WEEK

41           TAEKWONDO    U-17 BOYS & GIRLS          Olympic/ Asian/ Comm  GUJARAT             NADIAD               NOV. III WEEK

42           TAEKWONDO    U-19 BOYS & GIRLS          Olympic/ Asian/ Comm  MADHYA PRADESH          VIDISHA               JAN. I WEEK

43           VOLLEY BALL      U-14 BOYS & GIRLS          Olympic/ Asian ANDHRA PRADESH          KADAPA               JAN. I WEEK

44           VOLLEY BALL      U-17 BOYS & GIRLS          Olympic/ Asian WEST BENGAL   KOLKATA             DEC. II WEEK

45           VOLLEY BALL      U-19 BOYS           Olympic/ Asian TAMILNADU       VILLUPURAM    JAN. I WEEK

46           VOLLEY BALL      U-19 GIRLS          Olympic/ Asian MAHARASHTRA SANGLI JAN. I WEEK

47           KABADDI             U-14 BOYS           Asian     BIHAR   PATNA  DEC. III WEEK

48           KABADDI             U-14 GIRLS          Asian     KARNATAKA      BENGLORE          DEC. III WEEK

49           KABADDI             U-17 BOYS & GIRLS          Asian     MADHYA PRADESH          DEWAS OCT. I WEEK

50           KABADDI             U-19 BOYS & GIRLS          Asian     DELHI    DELHI    JAN. I WEEK

51           SEPAK TAKRAW U-14,19 BOYS & GIRLS   Asian     ANDHRA PRADESH          WEST GODAVARI             OCT. II WEEK

52           SEPAK TAKRAW U-17 BOYS & GIRLS          Asian     ANDHRA PRADESH          VIJAYAWADA    NOV. II WEEK

53           WU-SHU              U-17,19 BOYS    Asian     DELHI    DELHI    JAN. I WEEK

54           WU-SHU              U-17,19 GIRLS   Asian     JHARKHAND       RANCHI                JAN. II WEEK

55           CHESS   U-14 BOYS & GIRLS          Indian Game      DADAR NAGAR HAWELI                 DADAR DEC. II WEEK

56           CHESS   U-17 BOYS & GIRLS          Indian Game      SIKKIM GANGTOK           DEC. IV WEEK

57           CHESS   U-19 BOYS & GIRLS          Indian Game      ANDHRA PRADESH          WEST GODAVARI             OCT. II WEEK

58           HANDBALL          U-14 BOYS & GIRLS          Olympic                HARYANA            HISAR    NOV. IV WEEK

59           HANDBALL          U-17 BOYS & GIRLS          Olympic                TELANGANA      SIDDIPET              DEC. II WEEK

60           HANDBALL          U-19 BOYS & GIRLS          Olympic                MADHYA PRADESH          SHIVPURI            DEC. IV WEEK

61           TABLE TENNIS    U-14,17 BOYS & GIRLS   Olympic                SGFI      

AGRA (UTTAR PRADESH)

NOV. I WEEK

62           TABLE TENNIS    U-19 BOYS & GIRLS          Olympic                SGFI       AGRA (UTTAR PRADESH)               NOV. I WEEK

GENERAL CATEGORY GAMES

63           FENCING             U-14,17 BOYS & GIRLS   Olympic/ Asian MANIPUR            IMPHAL NOV. I WEEK

64           FENCING             U-19 BOYS & GIRLS          Olympic/ Asian PUNJAB                AMRITSAR           NOC. II WEEK